Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Cereals and Other Produce Regulatory Authority

(COPRA)

COPRA Logo
"Commercialization of the Tanzania’s Food systems to catalyze growth and resilience"

Dira na Dhamira

DIRA

Kuwezesha biashara na uendelezaji wa mifumo ya chakula ya Tanzania ili kuchochea ukuaji, ustahimilivu na kuhakikisha usalama wa chakula kwa wananchi wote.

DHAMIRA

Kuchochea mageuzi ya mnyororo wa thamani wa nafaka na mazao mchanganyiko kwa kuimarisha viwango endelevu vya uzalishaji, kukuza uchakataji wa mazao ya kilimo, na kuwezesha upatikanaji wa masoko yenye faida ili kuongeza ushindani na kuimarisha usalama wa chakula.

NGUZO KUU ZA MAADILI

  • Ushirikiano

  • Uhalisia/Ukamilifu wa Taarifa (Objectivity)

  • Ustahimilivu

  • Ubora

  • Usawa

  • Uadilifu

  • Ubunifu